รูปภาพของ PREDIC
PREDICPredicTools
฿0.009620
0.14%
1D

การคาดการณ์ราคา PredicTools

การคาดการณ์ 5 วัน
฿0.007388
การคาดการณ์ 1 เดือน
฿0.007208
การคาดการณ์ 3 เดือน
ถูกล็อก
การคาดการณ์ 6 เดือน
ถูกล็อก
การคาดการณ์ 1 ปี
ถูกล็อก
การคาดการณ์ปี 2030
ถูกล็อก
ราคาปัจจุบัน฿0.009620
การคาดการณ์ราคา
฿0.007208 (-25.08%)
วันที่เป็นบวก
2 / 14 (14%)
SMA 50 วัน
฿
SMA 200 วัน
฿
ความผันผวน
% (ต่ำมาก)
ดัชนี Fear & Greed
16 (Extreme Fear)
ความเชื่อมั่น
bearish
RSI 14 วัน
0.00 (ขายมากเกินไป)
มีการคาดการณ์ว่ามูลค่าของ PredicTools จะ ลดลง -25.08% และแตะ ฿0.007208 ภายใน Mar 1, 2026 การวิเคราะห์ทางเทคนิคของเราแสดงมุมมองตลาดแบบ bearish โดยได้รับการสนับสนุนจากค่าดัชนี Fear & Greed ที่ 16 (Extreme Fear) ในช่วง 30 วันที่ผ่านมา PredicTools มีวันเขียว 2/14 (14%) วัน และแสดงความผันผวนของราคาที่ %
เครื่องคำนวณการลงทุน
การลงทุน
฿0.00
หากคุณลงทุน ฿10,000 ใน PREDIC วันนี้และถือไว้จนถึง Nov 16, 2026 การคาดการณ์ของเราชี้ว่าคุณอาจเห็นกำไรที่เป็นไปได้ ฿0.00 ซึ่งสะท้อน ROI `$` ในอีก 0 วันข้างหน้า
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ: นี่ไม่ใช่คำแนะนำด้านการลงทุน ข้อมูลที่ให้ไว้มีวัตถุประสงค์เพื่อให้ข้อมูลทั่วไปเท่านั้น ข้อมูล วัสดุ บริการ และเนื้อหาอื่นใดที่ให้ไว้บนหน้านี้ไม่ถือเป็นการชักชวน คำแนะนำ การรับรอง หรือคำปรึกษาทางการเงิน การลงทุน หรือคำปรึกษาอื่นใด โปรดขอคำปรึกษาจากผู้เชี่ยวชาญอิสระในด้านกฎหมาย การเงิน และภาษีก่อนตัดสินใจลงทุนใด ๆ
เป้าหมายราคา PredicTools ระยะสั้น
วันที่การคาดการณ์ROI ที่เป็นไปได้
Jan 31, 2026
฿0.009620
0.00%
Feb 1, 2026
฿0.008630
10.30%
Feb 2, 2026
฿0.007931
17.56%
Feb 3, 2026
฿0.007584
21.17%
Feb 4, 2026
฿0.007388
23.20%
การคาดการณ์ราคา PredicTools ระยะยาว
เดือนราคาต่ำสุดราคาเฉลี่ยราคาสูงสุดROI ที่เป็นไปได้
Sep 2026฿0.006720฿0.007637฿0.0096200.00%
Oct 2026฿0.007297฿0.007558฿0.007806-18.85%
Nov 2026฿0.007186฿0.007418฿0.007747-19.47%
Dec 2026฿0.006610฿0.007012฿0.007328-23.82%
PredicTools's ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่อย่างง่าย 50 วัน, 200 วัน และดัชนีความแข็งแกร่งสัมพัทธ์ 14 วัน - RSI (14)
PredicTools การวิเคราะห์ทางเทคนิค
ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่อย่างง่ายรายวัน (SMA)
ช่วงเวลาค่าการดำเนินการ
SMA 3฿0.05443ขาย
ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่แบบเอ็กซ์โปเนนเชียลรายวัน (EMA)
ช่วงเวลาค่าการดำเนินการ
EMA 3฿0.1061ขาย
ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่อย่างง่ายรายสัปดาห์ (SMA)
ช่วงเวลาค่าการดำเนินการ
ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่แบบเอ็กซ์โปเนนเชียลรายสัปดาห์ (EMA)
ช่วงเวลาค่าการดำเนินการ
ออสซิลเลเตอร์ของ PredicTools

ออสซิลเลเตอร์เป็นเครื่องมือวิเคราะห์ทางเทคนิคที่สร้างแถบบนและแถบล่างระหว่างค่าสุดขั้วสองค่า จากนั้นสร้างตัวชี้วัดแนวโน้มที่แกว่งตัวอยู่ภายในขอบเขตเหล่านี้ เทรดเดอร์ใช้ตัวชี้วัดแนวโน้มเพื่อค้นหาภาวะซื้อมากเกินไปหรือขายมากเกินไปในระยะสั้น

ช่วงเวลาค่าการดำเนินการ
RSI (14)เป็นกลาง
Stoch RSI (14)เป็นกลาง
Stochastic Fast (14)เป็นกลาง
Commodity Channel Index (20)เป็นกลาง
Average Directional Index (14)เป็นกลาง
Awesome Oscillator (5, 34)เป็นกลาง
Momentum (10)-0.00เป็นกลาง
MACD (12, 26)เป็นกลาง
Williams Percent Range (14)เป็นกลาง
Ultimate Oscillator (7, 14, 28)เป็นกลาง
VWMA (10)0.00ขาย
Hull Moving Average (9)0.00ซื้อ
Ichimoku Cloud B/L (9, 26, 52, 26)เป็นกลาง
ระดับราคาสำคัญของ PredicTools

จากจุดหมุนแบบคลาสสิกของวันนี้ (P1) ที่มีค่า ฿0.009621 PredicTools มีระดับแนวรับที่ ฿0.009618, ฿0.009616 และแข็งแกร่งที่สุดที่ ฿0.009613 ในทำนองเดียวกัน ระดับแนวต้านของ PredicTools อยู่ที่ ฿0.009623, ฿0.009626 และ ฿0.009628

#ราคาความแข็งแกร่ง
S1฿0.009618
S2฿0.009616
S3฿0.009613
#ราคาความแข็งแกร่ง
R1฿0.009623
R2฿0.009626
R3฿0.009628

PREDIC คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับการคาดการณ์ราคา

การคาดการณ์ของเราอิงจากข้อมูลในอดีต ตัวชี้วัดทางเทคนิค และความเชื่อมั่นของตลาด แม้จะให้มุมมองเกี่ยวกับทิศทาง แต่ราคาจริงอาจแตกต่างออกไปได้เนื่องจากเหตุการณ์ในตลาดที่ไม่คาดคิด

เราใช้เครื่องมือหลากหลายประเภท รวมถึง SMA, EMA, RSI, MACD, Stochastic Oscillators และ Pivot Points เพื่อสร้างการคาดการณ์ราคาที่เชื่อถือได้

ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่ เช่น SMA 50 วันและ 200 วัน ช่วยปรับข้อมูลราคาให้เรียบขึ้นและระบุแนวโน้ม ราคาเหนือค่าเฉลี่ยเหล่านี้มักส่งสัญญาณโมเมนตัมขาขึ้น

การคาดการณ์ราคา PREDIC อัปเดตทุกวันเพราะอาศัยข้อมูลแบบเรียลไทม์ เมื่อสภาวะตลาดเปลี่ยนแปลง เช่น การเคลื่อนไหวของราคา ปริมาณการซื้อขาย หรือการเปลี่ยนแปลงของตัวชี้วัดทางเทคนิค โมเดลจะปรับการคาดการณ์ให้สะท้อนแนวโน้มและความเชื่อมั่นล่าสุด เพื่อให้การคาดการณ์ยังคงเกี่ยวข้องและแม่นยำในตลาดคริปโตที่เคลื่อนไหวรวดเร็ว

หน้านี้มีการประมาณ ROI รายวันและรายเดือน ป้ายกำกับขาขึ้น/ขาลง การวิเคราะห์ทางเทคนิค และเครื่องคำนวณการลงทุน เพื่อช่วยวางแผนกลยุทธ์ Long หรือชอร์ต อย่างไรก็ตาม โปรดพิจารณาข้อมูลการคาดการณ์ของเรา (รวมถึงข้อมูลการคาดการณ์ทั้งหมด) ด้วยความระมัดระวัง การคาดการณ์ราคาตลาดเป็นเรื่องยากอย่างยิ่ง และไม่ควรมองว่าโมเดลใด ๆ ถูกต้องเสมอไป

CoinCheckup
เครื่องมือ
ธุรกิจ
การสนับสนุน
ติดตาม
เครื่องมือติดตามราคาคริปโตเคอร์เรนซี CoinCheckup
ติดตามราคาคริปโตมากกว่า 40,000 รายการแบบเรียลไทม์ได้อย่างง่ายดาย
Google Play Store link
4.3 • 10,000+ การให้คะแนน
รูปภาพแอปมือถือ